Mũi khoan đá bêtông đa năng Ø7mm dài 150mm chuôi trụ thuộc dòng Diager 264 Pro (mã 264D07L0150) là giải pháp khoan chuyên dụng cho công trình xây dựng, đặc biệt khoan bê tông, đá tự nhiên, gạch nung, gạch block với tốc độ cao, độ bền vượt trội. Rãnh xoắn cuốn đôi (double rolled propeller with listel) cho tốc độ khoan nhanh cùng đầu hợp kim tự định tâm giúp lỗ khoan thẳng, Ø7mm chính xác, chiều dài lưỡi khoan hữu dụng 110mm; chiều dài tổng 150mm phù hợp cho mọi tình huống thi công thực tế.
Ứng dụng của mũi khoan đá bêtông đa năng Ø7mm dài 150mm ở đâu? Đây là dụng cụ không thể thiếu trong xây dựng dân dụng và công nghiệp: khoan vít nở treo kệ và tranh trên tường bê tông và gạch, lắp đặt thiết bị nhẹ trên tường, khoan định vị cho đồ nội thất, thi công nhỏ trên đá tự nhiên và gạch ốp lát, sửa chữa và bảo trì công trình dân dụng. Diager 264 Pro (mã 264D07L0150) được sản xuất và nhập khẩu trực tiếp từ Pháp, đảm bảo tiêu chuẩn châu Âu cho mọi công trình đòi hỏi chất lượng cao.
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Mũi khoan đá bêtông đa năng Ø7mm dài 150mm Diager 264 Pro (264D07L0150)”